Quay lại danh sách
Prime Beachfront Land Plots for Sale in Ngu Hanh Son — photo 1
Prime Beachfront Land Plots for Sale in Ngu Hanh Son — photo 2
Prime Beachfront Land Plots for Sale in Ngu Hanh Son — photo 3

33.0 tỷ ₫

Đất Nền🛏 0 PN

Đất mặt tiền biển khu vực Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng

Đất Nền bán tại Ngũ Hành Sơn, Da Nang, Vietnam

Quận

📍 Ngũ Hành Sơn

Phòng Ngủ

0 Phòng Ngủ

Đại Lý

Nguyễn Văn Cường🔥

📞 Thông Tin Liên Hệ

📱 Zalo / WhatsApp: +84 973 747 373

📧 Email: danang4homes@gmail.com

🌐 Website: danang.homes

Mô Tả

Bán nhanh! Ba lô đất mặt tiền đường Trường Sa, đối diện trực tiếp bãi biển Non Nước. - Vị trí đường Trường Sa, đường rộng 15m với vỉa hè rộng 9m. - Tổng diện tích 300m2 mỗi lô, mặt tiền 15m, vuông vức và cân đối. - Đối diện trực tiếp bãi biển Non Nước, Marriott Resort, và nhiều dự án đang phát triển. Giá chỉ 110 triệu VND/m2, có thể thương lượng với chủ.

Về Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Quận Ngũ Hành Sơn — thường được gọi là quận Núi Ngũ Hành Sơn — nằm dọc theo phía nam bãi biển Mỹ Khê và là một trong những khu dân cư phát triển nhanh nhất Đà Nẵng. Các khu vực như Mỹ An, Hòa Hải, An Thượng và khu đô thị FPT City hiện đại thu hút cư dân quốc tế tìm kiếm sự kết hợp giữa bãi biển, tiện ích hiện đại và đường phố yên tĩnh hơn. Trường Đại học FPT và nhiều trường quốc tế cũng làm tăng sức hút cho khu vực này với các gia đình.

View larger map

⚠️ Đang tìm kiếm trên Facebook?

Hãy cẩn thận với các môi giới không có giấy phép. Đọc hướng dẫn của chúng tôi →