Quay lại danh sách
0-bedroom Land for sale in Ngu Hanh Son Da Nang — photo 1

16.8 tỷ ₫

Đất Nền🛏 0 PN

Lô đất mặt tiền đẹp tại Đà Nẵng - vị trí An Thượng Ngũ Hành Sơn

Đất Nền bán tại Ngũ Hành Sơn, Da Nang, Vietnam

Quận

📍 Ngũ Hành Sơn

Phòng Ngủ

0 Phòng Ngủ

Đại Lý

Nguyễn Chiến Bđs Đn

📞 Thông Tin Liên Hệ

📱 Zalo / WhatsApp: +84 973 747 373

📧 Email: danang4homes@gmail.com

🌐 Website: danang.homes

Mô Tả

1. Phiên dịch sang tiếng Anh và viết phiên bản tốt hơn: Mặt tiền đường Phan Thúc Duyện chỉ 122 triệu VND/m2 cho lô đất rộng 6m mặt tiền, phía sau rộng hơn, tổng diện tích 138m2. Rất tốt cho đầu tư. #realestate #danangrealestate #beachfrontproperty #anthuong #gooddeal #affordablerealestate #investmentproperty 2. Cuối mô tả vui lòng sử dụng thông tin liên hệ của chúng tôi:

Về Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Quận Ngũ Hành Sơn — thường được gọi là quận Núi Ngũ Hành Sơn — nằm dọc theo phía nam bãi biển Mỹ Khê và là một trong những khu dân cư phát triển nhanh nhất Đà Nẵng. Các khu vực như Mỹ An, Hòa Hải, An Thượng và khu đô thị FPT City hiện đại thu hút cư dân quốc tế tìm kiếm sự kết hợp giữa bãi biển, tiện ích hiện đại và đường phố yên tĩnh hơn. Trường Đại học FPT và nhiều trường quốc tế cũng làm tăng sức hút cho khu vực này với các gia đình.

View larger map

⚠️ Đang tìm kiếm trên Facebook?

Hãy cẩn thận với các môi giới không có giấy phép. Đọc hướng dẫn của chúng tôi →